หนุ่มโรงงาน

(อ่าน 17038 ครั้ง)

vacharakorn

• เกย์ หน้าใหม่
  • *
หนุ่มโรงงาน
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 09:39:15 AM »
หนุ่มโรงงาน (ก๊อปมา)
ผมชื่อเต๋าเป็นหนุ่มโรงงานของบริษัทผลิตมอเตอร์ไซค์ยี่ห้อหนึ่งในจังหวัดอยุธยา บ้านเกิดอยู่เชียงรายพอจบม.6 ก็ตามญาติๆมาทำงานในเมืองหลวง ทำงานที่นี่มาแล้ว 5 ปี มีเรื่องราวประสบการณ์ประทับใจที่อยากจะเล่าอยู่ 2 เรื่อง เรื่องแรกเป็นประสบการณ์ครั้งแรกที่มีอะไรกับผู้ชาย เนื่องด้วยตัวผมผอมบาง ผิวขาวเนียนและหน้าตาหวานๆ แม้จะไม่ออกสาวแต่นิสัยและพฤติกรรมก็ทำให้คนรอบข้าง จะรู้ว่าผมเป็นอะไร ซึ่งก็ไม่มีใครรังเกียจ อีกทั้งเพื่อนที่คบก็เป็นผู้หญิงซะส่วนใหญ่ ไปไหนมาไหนก็ไปกับผู้หญิง มาเข้าเรื่องกันดีกว่า ตอนนั้นผมเพิ่งเข้ามาทำงานได้สองปี อายุก็20 กำลังอยากรู้อยากลองอีกทั้งยังไม่เคยมีประสบการณ์เรื่องเซ็กส์ จิตใจมันฟุ้งซ่านยิ่งตอนเจอผู้ชายหล่อๆยิ่งพลุ่งพล่านไปกันใหญ่ พอมีอารมณ์ ผมก็ได้แต่กลับห้องแล้วก็แอบชักว่าวจินตนาการถึงหนุ่มหล่อๆโดยเฉพาะพวกช่างแมนๆหน้าเข้มๆ ยิ่งเร้าใจผมมาก ทนเก็บกดอารมณ์มานานไม่รู้จะปลดปล่อยที่ไหน จึงเริ่มเสาะหาลู่ทางว่าจะได้ผู้ชายที่ไหนบ้าง เริ่มจากไปที่ห้างบิ๊กซี โลตัส  ก็ไม่เจอที่ถูกใจเพราะส่วนใหญ่ออกสาวๆ ทั้งนั้นและพวกที่แมนๆก็ไม่สนใจผมซะงั้น มันก็เลยไม่ลงตัวแห้วตามเคย จนมีครั้งหนึ่งไปกินข้าวเพื่อนผู้หญิงเขาเมาท์กันถึงยายแจ๋ว ซึ่งตัวอ้วนอายุ40 แล้วแต่ยังไม่มีผัว เวลาเงี่ยนไปหาลงที่ไหน ซึ่งยายแจ๋วก็ตอบทีเล่นทีจริงว่า...มีสถานที่แห่งหนึ่ง (ไม่บอกแล้วกันว่าที่ไหน เดี๋ยวอดกันหมด) ผู้ชายเยอะแยะ ผมก็ได้แต่นั่งกินข้าวเงียบๆ ซึ่งเพื่อนๆก็รู้ว่าผมเป็นคนจริงจังคิดมากเลยไม่กล้าแซว พอเลิกงานทำโอที ดูเวลาแล้วสี่ทุ่มผมก็เตรียมตัวไปที่นั่นทันที ขี่มอไซค์ไปจอด เดินเลียบๆเคียงๆ เห็นผู้หญิงจอดรถติดต่อผู้ชายอยู่เป็นกลุ่มๆ ผมก็เดินไปเรื่อย แล้วก็เจอผู้ชายคนหนึ่งเข้ามาถาม  มาขายหรือมาซื้อละเราไม่เคยเห็นหน้า  ผมจึงตอบตะกุกตะกักไปว่ามาซื้อ  ชายคนนั้นผงกหน้า อ้อ...แล้วพูดว่า จะบอกให้ว่าที่นี่เขารับแต่ผู้หญิงพวกเกย์ ให้ไปแถว xxx โน่น(สงวนชื่อสถานที่) ผมจึงคิดในใจว่าได้การละที่นี่ละที่เราต้องการ ผู้ชายแท้แมนๆ แต่เขาจะรับเราเหรอ  ผมทำท่าลังเล แล้วชายคนนั้นก็หันมาพูดอีกว่า ถ้าอยากได้ก็รอพวกเหลือเดนก็แล้วกันรอดึกๆเผื่อจะมี คำว่าพวกเหลือเดนผมมารู้ทีหลังว่าหมายถึง พวกที่หาลูกค้าไม่ได้ซึ่งอาจเป็นเพราะหน้าตาไม่โดนหรือไม่ก็คืนนั้นมีแขกน้อย ผมจึงตอบไปว่าจะรอ แล้วชายคนนั้นก็เดินกลับไปเข้ากลุ่มเห็นคุยกับกลุ่มผู้ชายกลุ่มนั้นแล้วชี้ไม้ชี้มือมาทางผม แล้วผมก็ไปนั่งหลบมุมอยู่ใกล้ๆมองดูหนุ่มๆหน้าตาถูกสเปกหลายคน จนกระทั่งหกทุ่มชายคนนั้นก็พาหนุ่มมาให้เลือกสองคน นี่ละพวกที่เหลือจะเอาใครเลือกเอา  ผมมองดูแล้วอยากได้ทั้งสองคนเพราะหน้าตาถูกใจทั้งสองคน แต่มาคิดๆเขาเรียกราคาคนละพันห้าอีกทั้งเพื่อความปลอดภัยเอาคนเดียวดีกว่า เลยเลือกเอาพี่เอ็มซึ่งอายุยี่สิบห้าสูงโปรงและหน้าตาเซ็กซี่กว่า ผมพาเขาไปที่หอพักอย่างสะดวกเพราะช่วงนั้นคนเข้านอนกันหมดแล้ว พอไปถึงห้องพักผมยังเก้ๆกังๆแถมยังสั่นอีกต่างหาก พี่เอ็มไปนั่งที่เตียงนอนรอสักพักผมก็ยังไม่ทำอะไร  เอายังไงละน้องทีนี้  เขาถามมา  ผมจึงเริ่มจากสิ่งที่อยากทำที่สุดโดยจำมาจากหนังโป๊ที่ดูนั่นคือการโม๊ค ไม่รอช้าผมรีบเข้าไปถอดเข็มขัดรูดซิบควักท่อนเอ็นออกมาอมอย่างรวดเร็ว เบาๆน้องช้าๆก็ได้..พี่ยังไม่มีอารมณ์เลย พี่เอ็มพูดพลางหัวเราะเบาๆ ก็จริงอย่างที่เขาพูด เพราะควยยังอ่อนปวกเปียกอยู่ แต่ที่สังเกตเห็นหัวควยบานมาก ผมจึงค่อยๆเลียช้าๆจนขนาดผึ่งขึ้นเต็มที่ ควยงอนขึ้นยาว7นิ้วหัวควยบานสีม่วงแดงท่อนลำอวบแข็งสีดำคล้ำ ผมดูดจนน้ำแตกคาปากควยอ่อนปวกเปียกลงสักพัก ผมก็ยังเลียอยู่อย่างนั้นอย่างเอร็ดอร่อยจนกระทั่งมันแข็งสู้อีกยกหนึ่ง คราวนี้พี่เอ็มขอเย็ดตูดผมก็ไม่ว่าอะไรแอ่นตูดให้เขาเย็ด เขาแกะถุงยางซึ่งมีสารหล่อลื่นเคลื่อบอยู่จากนั้นใช้น้ำลายละเลงที่รูแทงควยบานๆงอนๆเข้าไปแล้วเด้าราวๆสิบนาทีจนน้ำแตก จากนั้นแกก็นอนพักข้างๆบอกว่าพอแล้ว และคืนนั้นแกขอพักค้างคืนที่นั่น เพราะมันดึกมากแล้ว ผมแทบไม่ได้หลับได้นอน เพราะมัวแต่ซุกไซร์ดูดเลียควยอย่างหิวกระหายทั้งคืนให้สมกับอดอยากปากแห้งมาจนอายุ20 ปี พอตอนเช้าเขาก็จากไป จากนั้นมาผมจึงไปรอกากเดนเรื่อยๆ และได้เห็นควยหลายๆรูปแบบ ทั้งยาวตรงแข็ง  ยาวโก่งโค้งลง  ยาวงอน  ยาวหัวบาน   สั้นอวบตันก็มี ฯลฯ และผมยังมีประสบการณ์ระทับใจอีกมากที่จะเล่าให้ฟังเอาไว้คราวหน้าจะมาเล่าต่อ